Home
About us
Contact us
Privacy Policy
Habari
Mwanza
Makala
Michezo
Siasa
MPC
Wanachama
Wasiliana nasi
Picha za kikundi
Breaking News
Home
/
Habari
/
KIKAO KAZI NA WAHARIRI WA VYOMBO VYA HABARI KWA UTARATIBU WA OFISI YA MSAJILI WA HAZINA
KIKAO KAZI NA WAHARIRI WA VYOMBO VYA HABARI KWA UTARATIBU WA OFISI YA MSAJILI WA HAZINA
Post
Sunday, September 24, 2023
Habari
KIKAO KAZI NA WAHARIRI WA VYOMBO VYA HABARI KWA UTARATIBU WA OFISI YA MSAJILI WA HAZINA
Reviewed by
Post
on
Sunday, September 24, 2023
Rating:
5
No comments
Subscribe to:
Post Comments ( Atom )
Recent on trending
Maelfu Kwa Maelfu Ya Wananchi Zanzibar Wajitokeza Kumuaga Hayati Dkt John Pombe Magufuli Leo
Shughuli ya kuaga mwili wa aliyekuwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. John Magufuli inaendelea katika Uwanja wa Amaan jijini ...
WAZIRI MAVUNDE AAGIZA KUREKEBISHWA KWA MADUARA NA MIAMBA INAYONING’INIA ENEO LA UCHIMBAJI MWAKITOLYO,SHINYANGA
Kufuatia Taarifa ya ukaguzi uliofanywa na timu ya wataalamu iliyoundwa na Waziri wa Madini Mh. Anthony Mavunde kuhusu uchambuzi wa mikatab...
BARRICK YASHIRIKI KAMPENI YA SIKU 16 ZA KUPINGA UKATILI WA KIJINSIA
Viongozi wa Serikali na mgodi wa North Mara katika pichaya pamoja na wadau wa kupinga ukatili wa kijinsia wilayani Tarime. Viongozi wa Ser...
Rais Awapongeza Twiga Stars,Dkt Abbasi atoa ahadi ya kuendelea kuzisaidia timu za Taifa.
Rais wa Jamhuri ya Tanzania, Mhe. Samia Suluhu Hassan amepiga simu katikati ya hafla ya Wizara ya Sanaa, Utamaduni na Michezo kupitia kwa Ka...
BETWAY AFRICA OFFERS A ONCE-IN-A-LIFETIME ‘PLAY-ON-THE-PITCH’ EXPERIENCE AT EMIRATES STADIUM
Leading global online sports betting and gaming brand Betway is offering one lucky customer the ultimate football experience – the chance to...
Kusomesha watoto kumetajwa kuwa ni akiba
Mchungaji Dr Jacob Mutashi anayechunga kanisa la Kiloleli liliko Jijini Mwanza akizungumza na waandishi wa habari juu ya kuweka akiba Na, H...
MGODI WA NORTH MARA KINARA TUZO ZA TRA KWA UZINGATIAJI KANUNI ZA KODI NCHINI
Kamishna Mkuu wa Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA) Yusuph Mwenda (kulia) akikabidhi tuzo kwa Meneja uhusiano na Mawasiliano wa Barrick Tanzan...
BARRICK YAWEZESHA WANAFUNZI VYUO VIKUU MOROGORO KUPATIWA UTAMBUZI WA FURSA KUPITIA AIESEC 2026
Picha ya pamoja ya wadhamini na viongozi wa AIESEC Tanzania Wanafunzi na wageni waalikwa wakifuatilia mada mbalimbali wakati wa kongama...
TWIGA - BARRICK YAPONGEZWA KUNUFAISHA WATANZANIA KUPITIA SERA YA MAUDHUI YA NDANI (LOCAL CONTENT)
Afisa Mawasiliano wa kampuni ya Barrick nchini, Neema Ndossi akipokea tuzo na cheti kwa niaba ya kampuni kwa udhamini wa Jukwaa hilo la ...
BENKI KUU YA TANZANIA YAENDESHA SEMINA KWA WAANDISHI WA HABARI KANDA YA ZIWA
Mkurugenzi wa BOT Tawi la Mwanza, Gloria Mwaikambo. Mkurugenzi wa BOT Tawi la Mwanza, Gloria Mwaikambo akizungumza wakati akifungua semina...
Contact Form
Name
Email
*
Message
*
Popular Posts
JIUNGE NA PIJ FELLOWSHIP YA MIEZI 9—FURSA ADHIMU KWA WAANDISHI WA HABARI TANZANIA
JIUNGE NA PIJ FELLOWSHIP YA MIEZI 9 SASA! Je, wewe ni mwandishi wa habari unayetaka kukuza uwezo wako katika uandishi wa habari za masla...
BARRICK YAWEZESHA WANAFUNZI VYUO VIKUU MOROGORO KUPATIWA UTAMBUZI WA FURSA KUPITIA AIESEC 2026
Picha ya pamoja ya wadhamini na viongozi wa AIESEC Tanzania Wanafunzi na wageni waalikwa wakifuatilia mada mbalimbali wakati wa kongama...
TWIGA - BARRICK YAPONGEZWA KUNUFAISHA WATANZANIA KUPITIA SERA YA MAUDHUI YA NDANI (LOCAL CONTENT)
Afisa Mawasiliano wa kampuni ya Barrick nchini, Neema Ndossi akipokea tuzo na cheti kwa niaba ya kampuni kwa udhamini wa Jukwaa hilo la ...
Rais Awapongeza Twiga Stars,Dkt Abbasi atoa ahadi ya kuendelea kuzisaidia timu za Taifa.
Rais wa Jamhuri ya Tanzania, Mhe. Samia Suluhu Hassan amepiga simu katikati ya hafla ya Wizara ya Sanaa, Utamaduni na Michezo kupitia kwa Ka...
MGODI WA NORTH MARA KINARA TUZO ZA TRA KWA UZINGATIAJI KANUNI ZA KODI NCHINI
Kamishna Mkuu wa Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA) Yusuph Mwenda (kulia) akikabidhi tuzo kwa Meneja uhusiano na Mawasiliano wa Barrick Tanzan...
Maelfu Kwa Maelfu Ya Wananchi Zanzibar Wajitokeza Kumuaga Hayati Dkt John Pombe Magufuli Leo
Shughuli ya kuaga mwili wa aliyekuwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. John Magufuli inaendelea katika Uwanja wa Amaan jijini ...
TAASISI ZAOMBWA KUWASILIANA ILI KUWA NA MGAWANYO MZURI WA MISAADA KWA WAHITAJI.
Na Tonny Alphonce,Mwanza. Taasisi na Mashirika yasiyo ya kiserikali yametakiwa kuwasiliana katika utendaji wao wa kazi ili misaada wanayo...
UTPC YATOA MAFUNZO KWA WAKUFUNZI KUHUSU ULINZI NA USALAMA... “USALAMA UNAANZA NA WEWE”
Mjumbe wa Bodi ya UTPC na Mwenyekiti wa Kamati ya Mipango na Fedha Bi. Lilian Lucas akizungumza wakati akifungua mafunzo ya Wakufunzi kuhusu...
RAIS SAMIA ATETA NA ZUHURA YUNUS
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan akiongea na Naibu Katibu Mkuu wa Ofisi ya Waziri Mkuu (Kazi, Vijana, ...
TAMWA, TCRA WAZINDUA 'SAMIA KALAMU AWARDS 2024'
Mkurugenzi Mtendaji wa TAMWA Dkt. Rose Reuben akizungumza wakati wa kutangaza Mashindano ya Tuzo za Waandishi wa habari za maendeleo '...
No comments